ดูดวงฟรี แบบเต็มรอบ รับ 1 ท่านเท่านั้น กับ Draconyz

กระทู้สนทนา
กฏกติกา
ลงทะเบียนด้วยคำว่า "ดูดวงกับ Draconyz (ใส่ชื่อ Login ของตัวเอง)" ไว้ในเม้นของกระทู้นี้ 

ตัวอย่าง (ย้ำว่าทำตามนี้เท่านั้น ใครจุดมา หรือเขียนอย่างอื่นมา ไม่นับนะครับ)
ดูดวงกับ Draconyz (นาย.ก ณ พันทิป)

วิธีคัดเลือก
จะทำการสุ่มผู้โชคดี จำนวน 1 ท่านที่ดวงสมพงศ์กับ จขกท. ในวันนี้ (เนื่องในวันนี้เป็นเกิดของ จขกท.) โดยเลือกจากลำดับที่ของ คห.

รอลุ้นต่อคราวหน้า
สำหรับผู้ที่ไม่ถูกรางวัลในครั้งนี้ จขกท.จะสุ่มเลือกลำดับ คห. เก็บไว้อีก จำนวนหนึ่ง โดยท่านอาจมีสิทธิ์ลุ้นได้ดูดวงฟรีเต็มรอบได้เช่นกัน (เมื่อมีกิจกรรมในครั้งถัดๆไป) คือไม่ต้องลงทะเบียนใหม่นั่นเอง (สิทธิ์นี้ไม่ได้รับกันทุก คห. นะครับ)

หวังว่ารอบนี้จะมีคนมาดูบ้างนะ ... เฮ้ออ ...
ขอบคุณทุก คห. ล่วงหน้าครับ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่