ชื่ออังกฤษของเรื่องsweet baby กับ ห้วงฝันสัมพันธ์ลวง มีใครรู้บ้างมั้ยคะ

คือเราอยากอ่าน2เรื่องนี้แบบอังกฤษมากๆเลยอ่านคอมมิคของไทยมันเสียเงินแล้วเราคือเสียไปหลายเรื่องมากและก็อยากอ่านแบบซับengแต่ก็หาไม่เจอพอค้นเเบบผ่านก็เป็นตัวหนังสือไม่มีภาพประกอบแบบการ์ตูนรบกวนทุกคนหน่อยนะคะใครมีชื่อทั้ง2เรื่องไม่ว่าซับเกาหลีหรืออิงค์ก็ได้จะดีใจมากๆเลยค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่