[ขอความช่วยเหลือ] ใครมีลิ้งดู บูเช็คเทียน sub eng บ้างไหมคะ

อยากได้แบบบรรยายอักฤษค่ะ ดูพากย์จีนแล้วไม่รู้เรื่อง T-T ดูท่าทีมซับเป็ดปัดกิ่ง คงจะไม่ทำต่อ (หรือปล่าว แต่ในใจอยากให้ทำต่อมากๆ)
เราลองค้นหาดูแล้วตามเว็บฝรั่ง หาไม่เจอ  นั่งงมตามเว็บจีนก็ ตึ้บบบบ!!
ใครมีก็ขอความเห็นใจเราหน่อยนะคะ อารมณ์ค้างมาก 555 ขอบคุณค่ะ
ปล.ตอนนี้มีใครดูพากย์จีนบ้างคะ สนุกไหม
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่