เซฟไฟล์ Indesign จากอีกเครื่อง มาเปิดในเครื่องเราแล้วขึ้นว่า This document contains 100 links.... อยากทราบว่าเกิดจากอะไร

เซฟไฟล์ Indesign ใส่ flash drive มา เอามาเปิดกับ Notebook ตัวเอง...
เปิดได้... แต่ก่อนเปิด โปรแกรมขึ้นแจ้งอย่างนี้... น่าจะประมาณว่าข้อมูลขาดหาย... ผลที่เกิดขึ้น คือ ภาพบางภาพไม่ชัดครับ

เลยอยากทราบว่ากรณนี้มีสาเหตุจากอะไร ?? ขอบคุณมากครับ

ถ้าผมจำไม่ผิด indesign เครื่องที่เซฟมา เวอร์ชั่น 2020
ส่วนของผม 2019 ไม่รู้จะเกี่ยวกันรึเปล่าครับ

ขอบคุณมากครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่