กันชนรถ​chevrolet​แพงมั้ย

สวัสดี​ค่ะคือวันนี้เราขับรถไปเสยรถ​รุ่น​ chevrolet​ค่ะ​ กันชนรถเค้าหลุดออกมาแต่ยังติดกับตัวรถนะคะแต่หลุดออกมา​ ส่วนรถเราเหมือน​สีมันถลอกค่ะ​ เราอยากทราบราคาของกันชนค่ะว่าถ้าเปลี่ยนนี่ประมาณ​กี่บาท​ เพราะทางเราและเค้าก็ไม่มีประกัน​ เคลียกันแล้วว่าค่อยนัดคุยเรื่องค่าใช้จ่าย​ เราอยากรู้ค่าใช้จ่ายคร่าวๆค่ะ​ รบกวนถามผู้รู้​นะคะ

ปล.อยากรู้​ค่าซ่อมรถตัวเอง​ด้วยค่ะ​ แนบรูปรถตัวเอง​ไว้นะคะ​ ส่วนรถเค้าเราลืมถ่ายรูปค่ะคือตอนนั้นลนมาก​ยอมรับว่าสับเพร่า​รอบหน้าต้องรอบคอบกว่านี้​ ขอบคุณ​ทุกความคิดเห็นนะคะ​

แสดงความคิดเห็น
Preview