ช่วยด้วยค่ะ ! ปัสสาวะบ่อยเฉพาะตอนกลางวันนี่เสี่ยงเป็นอะไรไหมคะ

ขอเกริ่นก่อนเลยค่ะว่า ตัวเราน่ะปัสสาวะบ่อยแค่เฉะาพตอนกลางวันค่ะ ไม่ได้แบบตลอดเวลานะคะ บางทีก็ถี่บางทีก็ปกติ สีปัสสาวะบางทีสีเหลืองอ่อนปกคิ มีสีใสเป็นบางทีค่ะ ส่วนตอนกลางคืนไม่มีอาการอะไรเลย เสี่ยงเป็นอะไรไหมคะ หรือใครเคยเป็นประมาณนี้ลองแชร์ประสบการณ์ได้ค่ะTT เราเครียดมากๆเลยฮือ กลัวเป็นอะไรร้ายแรง

แสดงความคิดเห็น
Preview