ตอนนี้กำลังทำโปรเจค ระบบร้านอาหารด้วยโปรแกรม Visual basic 2010 อยู่ค่ะ อยากได้ที่ปรึกษา

กระทู้คำถาม
ตอนนี้สร้างฟอร์มรายการอาหาร พอเลือกๆเสร็จก็สามารถคำนวณราคาได้แล้วค่ะ แต่อยากจะยกข้อมูลตรงนี้ไปอีกฟอร์มแล้ว แสดงเป็นใบเสร็จพร้อมสามารถสั่งพิมพ์ออกมาได้ด้วย มีพี่ๆคนไหนพอจะให้คำปรึกษาได้มั้ยคะ พยายามหาใน Google  แล้ว ไม่เจอเลยค่ะ เจอแต่ Visual studio หรือ ใครพอมีคลิปแนะนำหน่อยนะคะ เดียวเข้าไปศึกษาต่อค่ะ

พาพันขอบคุณ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่