จะโหลดเพลง ใน iTunes Store แล้วมันขึ้น

กระทู้คำถาม
รบกวนถามผู้รู้หน่อย ค่ะ  พอดี จะโหลด เพลงใน แอป  iTunes Store แล้วมันขึ้นว่า แบบในรูป โปรไฟล์ (พอดีเอารูปลงไม่ได้ ขอโทดที่นะคะ). แบบนี้ เพราะเมื่อก่อน จะเสียค่าใช้จ่าย โหลดเพลง โหลดเกม ผ่าน ยอดเงินใน เบอร์โทร พอช่วงหลังๆมานี้ ขึ้นแบบ นี้คือต้อง ทำไงค่ะ ติดต่อ ไปทาง ศูนย์ ทรู ก็ ไม่ค่อยจะเข้าใจค่ะ รบกวนที่นะคะ (อ้อ เห็นน้องบอกให้ ติดต่อ แล้วบอกเค้าว่าให้เพิ่มวงเงิน อันนี้ยิ่ง งง ไปใหญ่เลยคะ )
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่