รุ่นพี่จิน BTS แนะนำเพลงตอนอาบน้ำมีเพลง 마.피.아. 𝐈𝐧 𝐭𝐡𝐞 𝐦𝐨𝐫𝐧𝐢𝐧𝐠 ของ ITZY ด้วยค่ะ

รุ่นพี่จินแนะนำเพลงน้องมาเฟียเป็นเพลงเลยค่ะ ยินดีต้อนรับเข้าสู่ชมรมลื่นตอนเต้นในห้องน้ำนะคะ 🤨 แอบคาดหวังว่าข้อเข่ารุ่นพี่จะดีอยู่นะคะกลัวกรอบแกรบมากทางนี้แค่เห็นท่าเต้นก็ปวดเข่าแทนแล้ว😂
ทั้งนี้ทั้งนั้นมีเพลงของไอดอลอีกหลายวงเลยค่ะ เช่น รุ่นพี่เซเว่นทีน น้องเอสป้า 🥰

Cr. Yeppeunryuna13

คำอธิบายของพี่เค้าบอกว่าเวลาอาบน้ำอยากจะรู้สึกสนุก เพลงนี้เป็นเพลงของศิลปินรุ่นน้อง เป็นเพลงที่ทำให้รู้สึกตื่นเต้น แล้วก็เริ่มอยากเต้นขึ้นมา อยากให้ทุกคนลองเอาไปขยับในห้องน้ำกันดูบ้างนะ
คลิกเพื่อดูคลิปวิดีโอ
ในทางกลับกันน้องรยูจินกับเยจีก็ได้แนะนำเพลงของรุ่นพี่เหมือนกันค่ะ~ 🥰
รยูจิน - MOON 
เยจี - eight, I need u, euphoria, Who(ft. BTS) และ Sweet night

แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่