ใครเคยRefundจากแอพSteam , Epicแล้วมีปัญหาไหมครับ

อันนี้เป็นเรื่องปกติหรือเปล่าครับ แค่สงสัยนะครับ
ที่ลูกค้าเวลาrefundของจากร้านค้าต้องตามเรื่องเอง ต้องทำเรื่องเองบอกไม่เกิน14วัน จากวันที่31/5/2564 จนวันนี้18/6/2564แล้ว
*คือไม่ได้นับเวลาจากตอนที่ทำรายการrefundแต่เป็นการนับเวลาจากการทำคำร้อง คือถ้าผมไม่ทำคำร้องจะไม่ได้รับเงินคืนหรอครับ??
คือตอนตัดเงินก็ตัดจากบัญชีเลยแต่ทำไมตอนคืนเงินต้องตามเรื่อง ผมพยายามติดต่อสอบถามจากเจ้าหน้าที่รอบนี้รอบที่4แล้วครับ
**ปล.คือหน้าสุดท้ายคุยไม่เสร็จปิดแชทหนีเฉยเลยนะครับนี้ทำงานกันแบบนี้หรอครับ
ปล.มันรวมๆหลายรายการรวมแล้วมากกว่า1,000อีกครับ
***แบบนี้เราแจ้งเอาผิดกับทางบริษัททางไหนได้ไหมครับ***

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่