ยืนยันตัวตนแอปเป๋าตังค์

คือวันนี้ มีอัพเดทแอพลิเคชั่นเป๋าตังค์ใหม่ครับเพื่อรองรับการยืนยันตัวตนสำหรับโครงการคนละครึ่งเฟส 3
แต่แอพลิเคชั่นมีปัญหา เวลาเลือกสแกนหน้าแล้วมันจะขึ้นข้อมูลที่เรามีในระบบก่อนหน้าแล้วทำการกดยืนยัน ปัญหาคือ กดไม่ได้ครับบอกว่าไม่สามารถทำรายการได้ ไม่รู้เป็นอะไร กดกลับก็ไม่ได้ต้องกดปิดออกอย่างเดียว พอเลือกยืนยันผ่านกรุงไทยเน็กซ์ก็เป็นเหมือนกัน

1.พอจะทราบวิธีแก้ไขไหมครับ
2.ผมสามารถไปยืนยันผ่านตู้กรุงไทย แทนได้ไหมครับ หรืออย่างไร

ขอบคุณที่อ่านครับ
แก้ไขข้อความเมื่อ

แสดงความคิดเห็น
Preview