ขอถามพวกคุณมีชุดชั้นในใส่วนๆอยู่กี่ตัวครับ

กระทู้คำถาม
และกี่วันซักทีครับ ? ช ญ ตอบได้ครับ
คือที่ถามไม่ใช่ไร มาสังเกตดูของตัวเอง เออทำไมมันเยอะจัง คือผมมีใส่กกน.วนอยู่ประมาณ22ตัว ที่เยอะเพราะเมื่อก่อนซื้อมาแล้วเล็กไปมั่ง ใหญ่ไปมั่ง (แต่ละยี่ห้อแต่ละรุ่นไซส์มั๊กไม่เท่ากัน) ใส่ไม่ได้ก็เอาไปเก็บแล้วหาซื้อใหม่ แต่พอเก็บๆนานไปหยิบมาใส่มันเหมือนย้วย ยืดไปเอง กลายเป็นใส่ได้อีกก็เอามาใส่ ก็เลยเยอะเลย
แล้วผมซักประมาณ11-13วันซักที😅
ไม่รู้คนอื่นเหมือนกันมั้ย
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่