เเนะนำยาสตรีที่กินแล้วผิวผ่อง ช่องคลอดกระชับ

เเนะนำยาสตรีที่กินแล้วผิวผ่อง ช่องคลอดกระชับหน่อยค่ะ ลองศึกษาดูเจอราก30คุณสัมฤทธิ์
เเต่ว่าราราเเรงไป กับต้องกินวันละ4เม็ด
ส่วนสตรีเบนโลลองอ่านดูเห็นว่าผิวดีขึ้นเเต่
ไม่เห็นมีสรรพคุณเกี่ยวกับช่องคลอดกระชับเลยค่ะ หรือใครกินตัวไหนแล้วดีเเนะนำหน่อยค่ะ
แสดงความคิดเห็น