ผมเสียมากควรตัดสกินเฮดแล้วรอผมใหม่ขึ้นดีไหมครับ

ผมไม่เคยทำสีหรือดัดอะไรมาก่อนเลยนะครับยังงอยู่เลยว่าผมเสียได้ไง
ผมของผมแห้งเสียชี้ฟูหยิกด้วยครับ เวลาลูบสากมากจัดทรงก็ไม่ได้เลยเวลาตื่นนอนก็ผมด้านหลังชี้ฟูถึงจะเอาน้ำลูบแต่สักพักผมก็จะกลับมาแห้งฟูเหมือนเดิมครับ
ผมลองทำตามคำแนะนำจากๆหลายที่ๆดูแล้วครับทั้งหมักผมสระผม2วันครั้งใช้ครีมนวด ใช้เซรั่มแต่ผมก็ยังแห้งเสียอยู่  เลยอยากทราบว่าถ้าตัดสกินเฮดแล้วรอผมใหม่ขึ้นจะดีไหมครับ ปล.ผมเป็นคนผมหยิกนะครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่