ถึงมิวสิคครับ

กระทู้สนทนา
หลังจากที่ผมดู pv sukidaแล้วผมชอบการแปลเนื้อ ท่าเต้นเพลงนี้มาก ผมขัดใจการใส่แมสอยู่พอสมควรเพราะมันทำให้ไม่เห็นสีหน้าสีตาอารมณ์ใดๆ แต่ด้วยเหตุผลเรื่องโควิดพอเข้าใจได้ ครั้นจะขอให้อฟช.ทำใหม่มันก็ดูเรื่องมากวุ่นวาย เลยจะมาขอน้องมิวสิคในฐานะที่คุณเป็นเซ็นเตอร์ ช่วยเต้นแบบไม่มีแมสให้ดูหน่อยได้มั้ย ในไลฟ์ก็ได้ อัดเป็นวืดีโอลงไอจีก็ได้ การใส่แมสมันทำให้สดใสไม่สุดขอบคุณครับ
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่