ช่าง Ais Fibre ติดตั้งแบบนี้ เราควรเรียกเขามาเก็บงานให้เรียบร้อยไหมครับ

ติดตั้งมานานแล้วครับ แต่พอดีว่าผมไม่ค่อยมีเวลาเพราะยุ่งมากมานาน และตอนติดตั้งผมก็ไม่ได้อยู่ดูความเรียบร้อย แต่ตอนนี้เนี่ยงด้วยอะไรหลายๆอย่างจึงทำให้ผมหันมาสนใจมัน และพบว่าการเดินสาย การเก็บงานแบบว่า.... ผมนี่เซ็งมาก พี่น้องคนไหนจะติดตั้งเน็ตบ้านใหม่ ควรจะอยู่ดูความเรียบร้อยให้เรียบร้อยก่อนช่างจะกลับนะครับ
คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 6
ตอนช่างมาติดตั้งให้ เค้าถามนะว่า จะวางตรงไหนหรือติดผนัง
ถ้าตัวคุณไม่อยู่ แล้วช่างที่ไหนจะไปทราบความต้องการของคุณ
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่