รบกวนช่วยแปลไทยเป็นภาษาจีนหน่อยได้ไหมคะ เกี่ยวกับขนส่ง ขอบคุณค่ะ

1. ใช้เวลากี่วันในการขนส่ง?
2.ถ้าเกิน3วัน ไม่ขึ้นอัปเดตขนส่งขอยกเลิก ตกลงไหม?
3.กดยกเลิกให้ฉันที 
4.รอสินค้ามานานมาก คุณบอกไม่เกิน 12 วัน แต่ตอนนี้มันเกินแล้ว ?
5.คุณจะส่งของเมื่อไหร่?
6.ฉันจะเปลี่ยนสีสินค้าได้หรือไม่?
7.สินค้าของคุณมีตำหนิเยอะมาก ฉันของคืนเงิน หรือเปลี่ยนสินค้าได้หรือไม่? 
8.ฉันต้องรออีกกี่วัน? 
9.ถ้าเกิน 20 วัน ฉันขอยกเลิก 

ขอบคุณทุกคนมากนะคะ เวลาเราคุยปัญหาเค้าไม่ค่อยเข้าใจเพราะใช้กูเกิ้ลแปล รบกวนคนมีความรู้ภาษาจีนหน่อยค่า

แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่