คลับเฮ้าส์ดูการโทรได้ด้วยหรอ?

คือเรื่องมันมีอยู่ว่าเรากับแฟนทะเลาะกันบ่อยก็เลยเลิกกันค่ะและไม่ได้คุยกันมา2-3วันกว่าๆเขาทักมาด่าเราเรื่องคลับเฮ้าส์ค่ะ คือมันมีตอนนึงที่เราคุยกับเพื่อนใหม่ค่ะและมีเพื่อนของเพื่อนที่เป็นผช.เข้ามาด้วยแต่เราก็ไม่ได้คุยอะไรค่ะแต่แค่เพื่อนผช.คนนั้นถามเราว่าขอไอจีได้ไหมเราก็บอกว่าไม่ไห้อะไรงี้ค่ะ แต่คือเราบอกกับเขาว่าเออไม่มีผช.ก็เรารู้สึกว่าถึงมีก็ไม่ได้คุยเราบอกว่าไม่ดีกว่า เขาก็ทักมาบอกประมาณ50ข้อความกว่าบอกว่า  เออสาบานป่าว555ตลกงี้อ่ะค่ะ และเหมือนเขารู้เนื้อหาที่เราคุยกันอ่ะคะแล้วเราก็เป็นคนที่ลบๆโหลดๆคลับเฮ้าส์อะค่ะและตอนคุยกับเพื่อนคือพึ่งโหลดจริงๆค่ะเราเลยบอกว่าเราก็พึ่งโหลด แล้วเขาก็บอกว่าพูดอะไรก็อย่าให้โป๊ะดิ  เราก็แบบ...และเขาก็ขึ้นกูมีงด่าเรายับเลยค่ะ จริงๆเราทะเลาะแค่ไหนก็ไม่พูดคำหยาบค่ะแต่มาเต็มเลยจนจำไม่ได้เลยว่าเคยเป็นแฟนกัน เราอยากรู้ว่ามันดูได้หรอค่ะที่เราเคยคุยกันงี้อ่ะคะในคลับเฮ้าส์ และถ้าทักมาด่าอีกเราควรทำไงค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่