อยากรู้ความคิดเห็นคนอื่นคะว่า…

หนูอายุ16มีแฟนอายุเท่าๆกันเราพึ่งคบกับได้ไม่ถึงเดือน ก่อนคบกันเรามีอะไรกันก่อนตอนหนูไม่ได้อยากคบแต่ด้วยเค้าก็แสดงออกตลอดมาว่ารักเรายอมเราทุกอย่างทำให้ทุกอย่างที่ขอคือเขาคนดีแหละค่ะ หนูเลยยอมคบกับเขาเราคบกันมามาไม่ถึงเดือนพ่อแม่ทางหนูก็จับได้ว่ามีอะไรกันแล้วเลยเรียกแฟนเรามาคุยให้พ่อแม่มารับรู้สู่ขอถ้ารักเราจริง แต่ถ้าไม่รักก็เลิกขาดอย่าติดต่อกัน เขาก็เลือกที่จะมาขอเรา วันนี้ครอบครัวเขาจะมาบ้านหนู แต่หนูไม่ได้ท้องนะคะเราป้องกันมาตลอดหนูผิดที่สร้างปัญหาขึ้นมาไม่รู้จะขอโทษพ่อแม่และเขายังไง อยากรู้ความคิดเห็นและคำแนะนำค่ะขอบคุณค่ะ
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่