ออกจากโฮมโปรสามารถกลับไปทำอีกได้มั้ย.?

สวัสดีคะ ขออนุญาติตั้งคำถามนะคะ หนูเคยทำบริษัทโฮมโปรค่ะ แต่เป็นPC ของที่นอนนะคะ หนูอยากรู้ว่าต้องออกมานานแค่ไหนค่ะ ถึงจะกลับไปทำใหม่ได้ ตอนนั้นที่หนูทำเค้าให้หนูศึกษางานนะคะ1อาทิตย์ แต่หัวหน้างานหนูเขาชอบกดหนูและพี่อีกคน1 หนูกับพี่เขาเข้ามาทำพร้อมกันค่ะ หนูทำ5วัน หนูออกโดยไม่ได้เขียนใบลาออก หนูอยากรู้ว่าถ้าหนูจะกลับไปทำอีกได้มั้ยค่ะ

คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 1
สาขาเดิมหรือเปล่าคะ
ถ้าคนว่าง +  เคยทำ  อาจจะผ่านง่ายเลยค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่