เสริมหน้าอกคลินิกไหน กับหมอไหนดีคะ

ตามชื่อกระทู้เลยค่ะ อยากขอคำแนะนำจากคนที่เคยเสริมหน้าอกมาก่อน
ว่าทำที่คลินิกไหนทำกับคุณหมอท่านไหน แล้วดีบ้างคะ
ส่วนตัวอยากทำแต่ยังลังเลอยู่ไม่รู้จะทำที่ไหนดี ขอที่งบไม่เกิน 80000 
มีเพื่อนๆคนไหนที่เคยทำมาแล้วแนะนำทีค่ะ

ขอบคุณค่ะ
แสดงความคิดเห็น
Preview