จัดฟันแถวรังสิตที่ไหนดีบ้างคะ

พอดีเรามีแพลนจะไปเรียนแถวรังสิตค่ะ
แล้วก็อยากจะทำฟัน แต่ว่าด้วยความที่ไปเรียนในแถวนั้นก็จะมีค่าใช้จ่ายค่อนข้างสูงอยู่แล้ว

แต่เราก็รับสภาพฟันตัวเองไม่ได้แล้วเหมือนกัน 555 มันค่อนข้างจะแย่ ^^

เราเลยอยากสอบถามคลีนิคทำฟันที่แบบราคาไม่สูงมาก หรือคลีนิคที่รับเคสต่ออะค่ะ
(เผื่อกรณีเราย้ายไปที่นั่นช้าเราอาจจะดัดที่จังหวัดที่เราอยู่ตอนนี้ก่อนแล้วก็ไปต่อเคสที่รังสิต)

แนะนำกันมาหน่อยนะคะ สำหรับใครที่ทราบเรื่องค่าใช้จ่าย การติดเครื่องมือครั้งแรก หรือว่าการรับเคสต่อต้องใช้ค่าใช้จ่ายเท่าไหร่ก็เม้นได้เลยนะคะหรือจะหลังไมค์มาก็ได้ค่ะ ขอบคุณค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่