แชร์ประสบการณ์ จ้างวานนักสืบ สืบชู้สาว

ใครเคยมีประสบการณ์เคยจ้างนักสืบบ้างครับ เป็นงานชู้สาว หรืออื่นๆเช่นสืบบุคคล ดูพฤติกรรม เพื่อหาหลักฐานฟ้องอย่าบ้าง หรืองานสืบประเภทอื่นๆก็ได้ครับ 🙏

ว่าจ้างที่ไหน?
ว่าจ้างกับใคร?
เรทราคาเท่าไร?
ต้องมีการทำสัญญาหรือไม่?

แล้วอัตราความสำเร็จของแต่ละที่เราจะดูยังไงเพื่อไม่ให้ผลกระทบตกมาที่เราเอง?

ผมสนใจที่จะติดต่อขอคอนเท็คเพื่อคุยรายละเอียดอื่นๆต่อไปครับ สมาชิกท่านใดมีความรู้โปรดแนะนำผมด้วยครับ

#ขอเพิ่มแท็กที่คิดว่าจะใกล้เคียงนะครับ

เพี้ยนหืม
สุดยอดความคิดเห็น
ความคิดเห็นที่ 1
ตอบให้ครับ

1. ในกูเกิ้ลเพียบ

2.ค้นตามข้อ 1.

3.ถ้าจำไม่ผิด ถ้าเอาหลักฐานต่างๆเพื่อฟ้อง ก็หลักแสนครับ เคยดูทีวีรายการหนึ่ง นานมากแล้ว

4.ส่วนใหญ่ต้องทำสัญญาครับ

การสำเร็จ ไม่น่าพลาดครับ ถ้าเป็นคนธรรมดา บางเจ้ารับประกัน ไม่แบล็คเมล์

**ความเห็นส่วนตัว**
ถ้าคนที่คุณต้องการให้สืบ ไม่ใช่ภรรยาคุณ ผมว่าหาใหม่เถอะครับ อย่าไปเสียเงินมากมายเลยครับ

เว้นแต่ฟ้องแล้ว คุณได้ค่าต่างๆคุ้มจริงๆ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่