เที่ยวญี่ปุ่นหรือเกาหลีคนเดียวสนุกมั้ยคะ

ตอนนี้ก็มีข่าวลือออกมาเรื่อยๆแล้วว่าญี่ปุ่น เกาหลีจะเริ่มให้คนตปทไปทัวร์ได้แล้วถ้าฉีดวัคซีนครบ หรือสถานการณ์ดีขึ้น ถ้าเค้าเปิดให้เที่ยวได้และเราฉีดวัคซีนแล้วก็มีแพลนจะไปทัวร์แน่นอน และคงไปคนเดียว อยากถามคนที่ไปคนเดียวทั้งไปกับทัวร์และไปเองว่าสนุกมั้ย น่ากลัวรึเปล่า

คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 3
สนุกหรือไม่อยู่ที่อุปนิสัยส่วนตัวของแต่ละคนมากกว่าครับ

บางคนติดเพื่อน ขี้เหงา ต้องมีคนคุยด้วยตลอดเวลา บางคนชอบเงียบๆคนเดียว ต้องถาม ตัวจขกท เองครับ ว่าปกติแล้วชอบแบบไหนมากกว่ากัน

นิสัยแต่ละคนไม่เหมือนกันต่อให้คนทั้งเว๊บอกไปคนเดียวก็สนุก แต่นิสัยส่วนตัวของ จขกท อาจจะบอกว่าเบืาอและเหงามากๆก็ได้ครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่