[Law School] เรียนเชิญพยานรักทุกท่าน ร่วมในพิธีมงคลส่งตัว พ่อเยิ้ม-แม่รื่น (especially)

พ่อเยิ้มและแม่รื่น นั่งสบายๆ รอรับแขกหน้างาน 

.

ทีมเพื่อนสนิท ร่วมถ่ายภาพชุดกึ่งพรีเวดดิ้ง เม่าออกรถ

ดูซีรีส์สืบสวนยังไง ให้เป็นโรแมนติกดราม่า . . . ตามมาค่ะ ฉันจะบอกวิธีดู

.

มาดูเส้นทางคดีเด็ด เคล็ดรัก ของทั้งคู่กันก่อนค่ะ   จิ้มตรงนี้ อิอิ

.

ถ้ายังไม่หนำใจพอ เชิญเลื่อนหน้าจอลงไปได้ ณ บัดนาว เมื่อฎีกาความรักเดินทางมาถึงศาลสุดท้าย 

.
พ่อเยิ้ม ชื่อเต็มว่า หยาดเยิ้ม

.
แม่รื่น ชื่อเต็มว่า ระรื่น

.
จากคนแปลกหน้า กลายเป็น จะโอบเมื่อไหร่ก็ได้ 

.
ไม่เลี่ยงไม่หลบกันอีกต่อไป . . . สารภาพรักต่อหน้าไข่ดิบ ๕๕๕๕๕๕

.
สาบานรัก ต่อหน้าแท่นศาล  เม่าบัลเล่ต์

.
แรกๆ เอ็นดูพ่อเยิ้มมาก หลังๆ เริ่มหมั่นไส้ค่ะ ๕๕๕๕๕๕๕ 

.
จำเลยรัก . . forever

ซารางเฮ

.
พยานรัก 

.
ฉันหมุนรอบเธอมานาน . . วันนี้เธอหมุนรอบฉัน 

จังหวะนี้ ฉันได้ยินอยู่คนเดียวหรือเปล่าคะ แม่รื่นเรียกพ่อเยิ้มว่า . .  ฮันจุนนี่  ไม่ใช่ฮันจุนฮวีที่ฟังห่างเหิน แต่เป็น ฮันจุนนี่ น่าร้ากกกก ๕๕๕๕

.
แขกผู้ใหญ่ให้ศีลให้พร พ่อเยิ้มซึ้งน้ำตารื้น 

.
อาจารย์พ่อ มาส่งตัวค่ะ ไม่ใช่ส่งตัวเข้าเรือนจำ . . . ส่งเข้าเรือนหอไม๊ อร๊างงงง เพี้ยนรำเพี้ยนเย้

.

ยิ้มให้แก้มแตก หัวเราะให้สุดเสียง นะคะท่านผู้มีเกียรติทุกท่าน ในฐานะ พยานรัก 

ก่อนจาก อยากจะชื่นชมตัวเองสักเล็กน้อย ๕๕๕ ในความแก้สีเพี้ยนให้กลับมาสวยใสสีธรรมชาติได้อย่างน่ามหัศจรรย์  มีความสุขมากค่ะกับการเป็นพยานรัก หวังว่าทุกท่านจะมีความสุขเช่นกันค่ะ แข็งแรงปลอดภัยทุกท่านนะคะ

ก่อนออกจากงานมงคลส่งตัวพ่อเยิ้ม-แม่รื่น อย่าลืมลงชื่อในสมุดเซ็นด้วยนะคะ . . รออ่าน    ดอกไม้

แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่