ประตูรั้วรีโมท ประตูอัตโนมัติ BSM DC หาซื้อรีโมทได้ที่ไหนบ้างครับ

1. ตัวนี้เป็น BSM DC แท้มั้ยครับ ดูยังไง
โลโก้เป็นป้ายหนาๆเอากาวแปะกับวัสดุตัวเครื่อง แต่เคยเห็นบางร้าน เป็นสติ๊กเกอร์ใสมีโลโก้แปะบ้าง บางร้านก็เป็นตัวหนังสือสกรีนติดเลย

2. รีโมทรุ่นนี้หาซื้อได้ที่ไหนบ้างครับ เอารีโมทที่ขาย shopee, lazada ความถี่ 433Mhz มาจูนก็ใช้งานไม่ได้

ปล. จากที่ค้นๆดู remote หน้าตาเหมือน force มากเลยครับ

แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่