ถ้าเราอยู่ต่างประเทศเเล้วเล่น gta v roleplay เซิร์ฟเวอร์ไทย จะปิงไหมครับ

ถ้าเราอยู่ต่างประเทศเเล้วเล่น gta v roleplay เซิร์ฟเวอร์ไทย จะปิงไหมครับ
พอดีอยู่ต่างประเทศอยากเข้าไปเล่นเซิร์ฟเวอร์ไทยถ้าเราเจ้าไปเล่นสันจะปิงไหม
โดยเฉพาะเวลาเราต่อยกับคนอื่นเขาจะเห็นเรากะตุกไหมเพราะไปดูคลิปพี่เกียร์มาที่เเกไปต่อยเดิมพัน
เเกต่อยใครไม่รู้เเล้วมันก็วาปบ้างหน่วงบ้างผมกลัวเวลาไปเล่นเเล้วมันลำบากคนในเซิร์ฟครับ
ช่วยบอกทีนะครับจากคนที่เคยเจอคนที่เล่นต่างประเทศมาบ้าง
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่