คิดว่าถ้าครูทำแบบนี้จะดีไหมครับ

พอดีมีคนที่ผมรู้จักเค้าเป็นครู  เค้าบอกผมว่าถ้าดุ หรือ ตี นักเรียน เด็กมีกล้องก็อาจถูกถ่ายคลิปได้ เป็นประเด็นได้
เค้าเลยคิดว่าจะแก้ปัญกาโดย ถ้าโมโหนักเรียน ก็ลุกขึ้นเต้นแบบบ้าๆบอๆ ระบายอารมณ์ประชดไปเลย(ประมาณกระเทยเต้นหน้าฮ้าน)   ต่อให้นักเรียนถ่ายคลิปก็ได้คลิปครูเต้นบ้าๆแปลกๆไป  ต่อให้เป็นข่าว ก็ไม่น่าจะโดนอะไร

คิดว่าวิธีแบบนี้ดีไหมครับ ?
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่