แฟนพูดอะไรก็สะเทือนใจไปหมด😢

กระทู้คำถาม
ตามชื่อกระทู้เลยค่ะช่วงนี้เกือบเดือนนึงนิสัยอาการเปลี่ยนไปน้องไห้บ่อยๆเครียดเสียใจเพราะแฟนพูดอะไรก็สะเทือนใจไปหมดเค้าก็พยายามเข้าใจเรานะคะแต่เหมือนแค่เขาทำอะไรนิดเดียวเราก็ร้องไห้เช่นวางสายใส่เรา เราคิดว่าเราไม่ดีขนาดถึงที่วางสายใส่เลยหรอมันแย่มากเลยตอนนี้ร้องไห้ติดต่อมาหลายวันมากๆรู้สึกเหนื่อยกับความรู้สึกแบบนี้เราเครียดเราทำอะไรไม่ถูก

คืออยากทราบว่าควาทำยังไงดีเพราะว่าตอนนี้ลำบากใจมากที่เขาต้องมาทนแบบนี้ตอนนี้ผิดหวังไปหมดทุกเรื่องก่อนหน้านี้เครียดมาก่อนค่ะเรื่องแม่จะแจ้งจับแฟนข้อหาพากผู้เยาว์เราเลยเครียดมากๆจนกระทั่งปวดหัวตื่นมาก็อ้วกแต่อ้วกไม่ออกคือเลยกลับมาต่างจังหวัดห่างจากแฟนมันดีขึ้นเพราะนอนพักผ่อนเพียงพอแต่กลับกลายเป็นว่าหลังจากไม่อ้วกแล้วปวดหัวมากขึ้นทุกวันและกปวดหัวทุกๆวันเมื่อมีเรื่องเครียดยิ่งทะเลาะกับแฟนเราแทบอยากจะตายๆไปเลยเราเหนื่อยทำไมต้องเป็นแบบนี้สะเทือนใจไปหมด

คือจะทำยังไงดีคะตอนนี้หมดหวังมากๆเครียดตลอดเลยเราเหนื่อย
(((แต่หมั่นใจว่าไม่ได้เป็นโรคซึมเศร้าแน่นอนค่ะ)))

ขอบคุณล่วงหน้านะคะ💜💜
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่