I padPro 2020ซื้อมา6เดือนงอเเล้ว!!

กระทู้คำถาม
อยากมาสอบถามคนที่ใช้ไอเเพดกันค่ะว่าประสบปัญหานี้ไหม😭 และสามารถทำอย่างไรได้บ้างไอเเพดเราซื้อมาไม่ถึงปีเลยราคาก็เอาเรื่องอยู่ไม่คิดว่าจะไม่เเข็งเเรงขนาดนี้โศกเศร้าโศกา ไอแพดเราไม่มีการใส่กระเป๋าที่มีของหนักเลยค่ะ ไม่เคยนั่งทับด้วย สถานที่ที่น้องจะสิงสถิตคือบนโต๊ะทำงานซะส่วนใหญ่ อยากสอบถามคนที่ใช้ไอเเพดว่ามีใครประสบปัญหานี้ไหมคะ?
ปล.รบกวนแสดงความคิดเห็นอย่างสุภาพนะคะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่