กินอะไรแล้วต้องเสียเกิดจากอะไร ?

ตามกระทู้เลยครับ กินอะไรก็ท้องเสีย กินอะไรไม่ได้เลย แม้แต่ขนมก้อนเดียวยังท้องเสีย 
  การกินก็ปกติ กินข้าวกินน้ำปกติ แต่ระบบขับถ่ายเร็วมาก ไม่ถึง5นาที ต้องถึงห้องน้ำแล้ว แม้แต่กินขนมก้อนเดียวยังต้องรีบไปเข้าห้องน้ำ เหมือนไส้ตรงอะไรประมานนี้ครับ เขาปุ๊ออกเลย ผมอยากรู้ว่าเป็นอันตรายอะไรหรือปล่าว และมันเกิดจากอะไร รักษาหายไหม เพราะอาการนี้ผมเป็นมา 3เดือนแล้ว น้ำหนักตัวไม่ลด ตุ่ยเหมือนเดิมเลย

แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่