ขอพี่ๆเพื่อนๆแนะนำร้านซ่อม Power พวงมาลัยรถ DMAX ปี 2003 ในกรุงเทพด้วยครับ

ขอพี่ๆเพื่อนๆแนะนำร้านซ่อม Power พวงมาลัยรถ DMAX ปี 2003 ในกรุงเทพด้วยครับ
วันนี้ Power พวงมาลัยรั่วครับ พวงมาลัยหนักมาก ผมจึงเอาน้ำมัน power  เติมลงไป
น้ำมัน รั่วลงพื้นทันที พอเอาเข้าศูนย์ค่าซ่อม 15,000 ครับ ผมจึงมาสอบถามพี่ๆเพื่อนๆ
ว่ามีร้านแนะนำไหมครับ เท่าที่ดูน่าจะเป็นน้ำกรดจากแบตเตอรี่ ไหลไปที่ท่อน้ำมัน Power
ผุหลายจุดครับ 
ขอบคุณมากครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่