ต้องการยกเลิกแพ็คเกจ True visions Now ต้องทำอย่างไร ทำไมไม่มีปุ่มให้กดยกเลิก

กระทู้คำถาม
พอดีผมได้สมัครแพ็คเกจ True visions Now ผ่านทางกล่อง TrueID TV โดยต่ออายุอัตโนมัติ และผูกค่าแพ็คเกจรวมกับบิลค่าโทรศัพท์ 
ตอนนี้ดูได้ 2 เดือนต้องการที่จะยกเลิกแพ็คเกจดังกล่าว จึงเข้าไปในแอฟ TrueID เพื่อจะยกเลิก แต่ไม่มีปุ่มให้ยกเลิก จึงโทรแจ้งยกเลิกกับทาง CC โดยทาง CC ได้ดำเนินการแล้วปรากฏว่าขึ้น Error แล้วแจ้งว่าต้องให้ผมทำการยกเลิกเอง แต่เนื่องจากผมหาปุ่มยกเลิกไม่เจอก็เลยไม่รู้ว่าจะต้องกดตรงไหน ใครสามารถยกเลิกได้กรุณาแจ้งผมทีนะครับ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่