บัตรกรุงศรีเฟิร์สช้อยส์ วีซ่า ค่าธรรมเนียมรายปีเท่าไรครับแอดมิน?

ผมหาไม่เจอครับ เจอแค่ว่า สมาชิกบัตรเครดิตกรุงศรีเฟิร์สช้อยส์ วีซ่า แพลทินัม จะได้รับสิทธิพิเศษไม่มีค่าธรรมเนียมแรกเข้าและรายปีปีแรก สำหรับการยกเว้นค่าธรรมเนียมรายปีในปีต่อไป เมื่อสมาชิกมียอดใช้จ่ายผ่านบัตรฯสะสม18,000 บาทต่อปี โดยคำนวณจากการใช้จ่ายผ่านบริการต่างๆ ไม่ว่าจะเป็นบริการบัตรเครดิต บริการผ่อนชำระสินค้า หรือบริการเบิกถอนเงินสด อย่างหนึ่งอย่างใดหรือรวมกันก็ได้ เลยอยากครับว่าถ้าใช่ไม่ถึงเงื่อนไข...รายปี รวมภาษีเท่าไรครับแอด

ขอบคุณครับ
คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 1
สวัสดีครับ คุณสมาชิกหมายเลข 1608768

สำหรับบัตรกรุงศรีเฟิร์สช้อยส์ วีซ่า แพลทินัม จะมีค่าธรรมเนียมรายปี 535 บาท (รวมภาษีมูลค่าเพิ่มแล้ว) หากลูกค้ามียอดใช้จ่ายผ่านบัตรกรุงศรีเฟิร์สช้อยส์ วีซ่า แพลทินัม ยอดรวมตั้งแต่ 18,000 บาทต่อปี (รอบการเป็นสมาชิกบัตร) จะได้รับการยกเว้นค่าธรรมเนียมรายปีในรอบปีนั้นๆ ให้โดยอัตโนมัติครับ

ขอบคุณครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่