แนะนำ แอลกอฮอล์น้ำ,เจล ที่มีกลิ่นหอม ไม่เหนียวมือหน่อยครับ

ตามหัวข้อเลยครับ ใช้มาหลายยี่ห้อแล้ว บางยี่ห้อใช้แล้วมือแห้ง บางยี่ห้อกลิ่นเหม็น บางยี่ห้อใช้แล้วเหนียวมือ
สุดยอดความคิดเห็น
ความคิดเห็นที่ 3
ลองใช้ของยี่ห้อน่ารักดูมั้ยคะ เป็นแอลกอฮอล์ฟู้ดเกรดไม่อันตราย ใช้เยอะๆไม่ทำให้มือแตกด้วย นี่ซื้อมาใช้กับลูกชายคนโตแล้วก็คนเล็กแปดเดือนแล้วลองใช้เองด้วยก็ชอบกลิ่นกับความอ่อนโยนของเขามากจนต้องซื้อมาตุน แบบเจลก็ไม่ทำให้รู้สึกเหนอะหนะเหมือนตัวอื่น ลูกชายคนโตก็บอกค่ะว่าอันนี้สบายผิวดี ตัวอื่นใช้ได้ไม่เท่าไหร่มือแห้งแตกละ ครีมบำรุงผู้ใหญ่ก็เอาไม่อยู่ มาเจอตัวนี้คือสบายผิวมากฉีดได้บ่อย ส่วนคนเล็กก็ชอบเอามือเข้าปากใช้ตัวอื่นไม่ได้เลยกลัวเป็นอันตรายกับเขาค่ะ แต่อย่างที่บอกว่ายี่ห้อนี้เขาเป็นฟู้ดเกรดและอ่อนโยนอยู่ละ ตอนนี้เลยใช้ของยี่ห้อนี้กันทั้งบ้าน
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่