แม่ได้สิทธิ์ฉีดวัคซีนแอสตรา อาทิตย์หน้า  ฉีดดีไหมคะ

แม่ไปรพ. น้องๆพยาบาลชวนจอง ได้สิทธิ์ฉีดวัคซีนแอสตราอาทิตย์หน้า  ฉีดดีไหมคะ
กลัวความเสี่ยง  ปกติเป็นทั้งความดันสูง  น้ำตาลสูง  คลอเรสเตอรอลสูง เคยเข้าโรงพยาบาลหลายวัน  เส้นเลือดในสมองตีบ  ต้องกินยาหลายตัวตลอดประจำค่ะ
ปกติก็ไม่ค่อยได้ออกไปไหนเจอใครเลยค่ะ
สุดยอดความคิดเห็น
ความคิดเห็นที่ 3
ถามหมอดีกว่าค่ะ เขามีให้พบแพทย์ก่อนฉีดอยู่นะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่