ตามหาหนังเก่ามากก ที่ไปขโมยหัวออกมาจากปราสาทบนภูเขาแล้วโดนไล่ตาม

กระทู้คำถาม
เป็นภาพติดหัวมาตั้งแต่สมัยเด็กๆ 25 ที่แล้ว แต่ไม่เคยรู้ชื่อเรื่องเลยครับ 

เท่าที่จำได้คือ มีคนแอบเข้าไปในปราสาทแล้วมีหัวเยอะๆ แต่จำไม่ได้ว่าขโมยหัวออกมา หรือยังไง แต่ทหารที่นั้นแปลกมาก 
ตอนโดนไล่ออกมา ทหารชุดสีแดงมั้ง แต่ว่า ไถ่มา คือมือทั้ง 2 ข้างเป็นล้อครับ จำได้แค่นี้จริงๆ 

ขอบคุณมากๆครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่