ตามหาซีรีส์เกาหลีค่ะ

กระทู้คำถาม
ตามหาซีรีส์เกาหลีเรื่องนึงค่ะนานมากๆแล้วดูในทีวีตอนเด็กๆ
เรื่องประมาณเกี่ยวกับดีไซเนอร์  ที่พระเอกทำออกแบบชุด แล้วนางเอกได้ไปเดินแบบที่ต่างประเทศ พอนางเอกจะเดินแบบก็มีของส่งมาให้เป็นกุญแจห้องที่เก็บชุดไว้ให้สำหรับนางเอก ห้องเป็นห้องจะต้องเดินบันไดลงไปค่ะ นางเอกก็วิ่งกลับไปที่ที่ตัวเองกับพระเอกเคยออกแบบชุดด้วยกันค่ะ พอเปิดห้องไปก็เป็นชุดที่พระเอกเป็นคนทำไว้ให้ค่ะ จำคร่าวๆได้ประมาณนี้ค่ะ
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่