เวลาร้องให้หรือเสียใจ​มากๆ​ จะชักเกรงแขนขาชาหัวใจเต้นเร็ว​ คือโรคอะไร

คือผมมักจะเกรงแขนขาชา​ เวลาผมร้องหรือเสียใจแบบเสียใจมากๆนะครับถึงจะชักหรือเกรง​
ผมเคยเป็นแบบนี้มาหลายครั้งครับแต่จำได้แค่2ครั้ง​ ครั้งแรก​เสียใจ​เพราะแฟนนอกใจ​ ครั้งสองเพราะเพื่อนเอามีดจิ้มตีนเลือดออกเยอะมากเลยชัก​ คือผมอยากรู้ว่าผมเป็นโรคอะไรหรือป่าว​ หรือเป็นเพราะอะไร​ ใครพอมีความรู้ช่วยบอกทีครับ🙏
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่