ตามหาซีรีส์เกาหลีค่ะ

กระทู้คำถาม
ตามหาซีรี่ส์เกาหลีแนวครอบครัวค่ะ ที่ลูกชายโดนกล่าวหาว่าตั้งใจกระโดดตึกฆ่าตัวตาย แต่ไม่ตายนะคะน่าจะเป็นเจ้าชายนิทราถ้าจำไม่ผิด พ่อแม่น้องสาวไม่เชื่อมีการตามค้นหาความจริง ความจริงคือขึ้นไปเคลียร์กับเพื่อนแล้วต่อยกันก็เลยเกิดอุบัติเหตุพลาดทำให้ตกตึกแล้วแม่ของเพื่อนคนนั้นมาเห็นก็ช่วยลูกสร้างเหตุการณ์เหมือนฆ่าตัวตาย อยากกลับไปดูอีกรอบแต่จำชื่อเรื่องไม่ได้ค่ะ🥺 ใครรู้จักรบกวนด้วยนะคะ
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่