โทรศัพท์ค่ายผลไม้ครึ่งลูก สายชาร์ทไม่มีสายแท้จริงหรือคะ

คือวันนี้ น้องสาวเราเขาบอกว่าเขาไปซื้อสายชาร์ทใหม่มา ที่ศูนย์ผลไม้ครึ่งลูก ของแท้ด้วย 700 บาท และมีน้องคนหนึ่งพูดขึ้นมาว่า  มีของแท้ด้วยหรอและเขาบอกว่า สายแท้จะมาแค่เฉพาะกับเครื่องที่เราซื้อเท่านั้น นอกนั้นไม่แท้  มันจริงหรอค่ะ?  ( แต่เราก็เคยได้ยินว่า ของแท้จะมาแค่กับเครื่อง ) และอย่างนี้สายชาร์ทที่เราซื้อจากศูนย์ละ ไม่แท้จริงหรอคะ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่