มีสายเคเบิ้ลตกลงมาพาดผ่านหน้าบ้าน ไม่ทราบว่าของบริษัทไหน ต้องทำอย่างไรครับ

กระทู้คำถาม
มีสายเคเบิลตกลงมาพาดผ่านหน้าบ้าน ตั้งแต่เมื่อวานนี้ครับ
ดูลักษณะเหมือนสายเคเบิ้ลของais wifiที่ใช้อยู่ที่บ้าน แต่ตัวหนังสือไม่ใช่

ไม่ทราบว่าอย่างนี้ต้องติดต่อผู้รับผิดชอบคือใคร บริษัทอะไรครับ
ท่านไหนพอทราบรบกวนด้วยครับ

บ้านผมอยู่ซอยวังหลัง2 ใกล้ศิริราช 

ผมมีข้อผิดพลาดไม่สามารถลงรูปได้ แต่ตัวหนังสือบนสายเขียนไว้ว่า
"WANMA TPI 2020-06 1 Flat OF 0.657A W/S 1C 20-24 05260 TCC =02182="

พึ่งติดไปวัน2วันนี้บริษัทน่าจะตามไม่ยากนะครับ
แสดงความคิดเห็น
Preview