มีใครใช้แป้งฝุ่นศรีจันทร์ Gen2รบกวนเข้ามาคุยกันหน่อยนะคะ

คือเรื่องมีอยู่ว่าเราใช้แป้งตัวนี้อยู่มาสักพักแล้วค่ะปรากฎว่าสิวอักเสบขึ้น5เม็ดย้ำค่ะ5เม็ดปกติหน้าด้านขวาเราไม่เคยมีสิวขึ้นเลยนะคะเเต่พอใช้ก็ไม่แน่ใจค่ะว่าแพ้มั้ยเพราะช่วงนั้นเหมือนเป็นช่วงมีปจด.ด้วยค่ะและเราดูส่วนประกอบของแป้งมีTalcขึ้นเป็นตัวแรกเลยและมีส่วนประกอบอยู่ด้วยค่ะเราไปเสิร์ชดูมาแล้วมันก็เป็นสารที่ก่อให้เกิดอุดตันด้วยค่ะใครใช้แล้วแพ้หรือเป็นยังไงบอกเราด้วยนะคะขออย่ามีหน้าม้ามาตอบอวยจนเกินนะคะเพี้ยนขอบคุณเพี้ยนสะอื้น
แสดงความคิดเห็น
Preview