เราเป็นครอบครัวเดียวกันจริงๆด้วยค่ะสมาคมวอลเลย์บอล

กระทู้สนทนา
นักกีฬาชุดเฉพาะกิจไปแข่งมีเวลาเตรียมตัวน้อยกว่าทีมอื่น เตรียมที่ไม่กี่วันกับเป็นเดือนยังไงก็ต่างกันอยู่แล้วค่ะ ขาจรบางคนไม่เข้าใจด่าแซะ
พอมีเรื่องเหยียดเอเชียของเซอร์เบียสมาคมไทยก็เงียบกริบ กลับเป็นสมาคมวอลเลย์บอลอเมริกาที่ออกมาบอกว่ายืนข้างสาวไทย
เราเป็นครอบครัวเดียวกับสมาคมจริงๆค่ะ แต่เป็นสมาคมอวอลเลย์บอลอเมริกานะ
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่