ไม่เคยคิดว่าจะเกิดกับตัวเอง ผิดพลาดมาก

เรื่องเกิดวันนี้ สดๆร้อนๆ ผมส่งของจากปทุม ส่งด้วยตัวเองจากขนส่งแฟลช วันที่31พฤษภาคม และขึ้นเครื่องมาขอนแก่น มารับของเองวันที่1มิถุนายน แต่เรื่องที่ไม่อยากให้เกิดมันก็เกิด กล่องคอมพิวเตอร์ผมที่ส่งมา พัง มีรอยฉีกขาด และมีรอดใช้เทปของบริษัทแปะปิดรอยแผลของกล่องไว้ อันนี้บอกเลยว่าน่าเกลียดมาก ไร้ความรับผิดชอบ ปัญหาคือ คอมผมต้องใช้ทำงาน ใช้หาเงิน ผมต้องหยุดทำงาน และไม่ได้เงิน และต้องเสียเวลา การงาน เพื่อรอคำตอบจากบริษัท เมลกลับมาว่า จะเครมหรือรับผิดชอบอะไรบ้าง ส่วนนี้ เพื่อนๆพี่ๆที่เจอปัญหา ทำอย่างไรกันบ้างครับ ตอนนี้เครียดสุดๆ แฟนก็ต้ังท้อง งานก็ต้องหยุดทำ คอมก็ต้องได้ซ่อม เวลาก็ไม่ได้มีให้รอ ท้อมาก 😭😭

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่