ขอคืนเงินจาก Play store ใช้เวลานานแค่ไหนคะ

พอดีได้เริ่มการทดลองใช้แอพๆนึงพอทดลองใช้เสร็จก็ลืมจากนั้นก็โดนหักเงินแบบงง 799฿ ตอนแรกตกใจมากตอนโดนหักวันที่24พ.ค.64 เวลา 21.19นาทีและก็เยกเลิกการสมัครวันที่24พ.ค.64 มันก็เด้งขึ้นอย่างนี้ ระบบจะยกเลิกการสมัครรับข้อมูล Meitu – โปรแกรมแก้ไขภาพแนวธรรมชาติ ของคุณจาก Meitu(China) Limited ใน Google Play ในวันที่ 24 พ.ค. 2565 จะไม่มีการคืนเงิน (นโยบายการคืนเงิน) ขอโทษทีค่ะแนบรูปไม่ได้ เลยสงสัยว่าเราจะได้เงินคืนมั้ยคะ แต่ก็ได้ทำการขอคืนเงินแล้วนะคะในวันเดียวกันโดยมีเมลเข้ามาตอน22.17นาทีว่าเราอนุมัติเงินคืนจำนวน ฿799.00 สำหรับ Meitu VIP-12 Months (Meitu – Beauty Cam, Easy Photo Editor) รหัสธุรกรรม GPA.3333-9793-2507-95561..0 ให้คุณแล้ว และจะคืนเงินกลับไปยังวิธีการชำระเงินที่คุณใช้ในการซื้อ   แต่นี่ก็ผ่านมาหลายวันแล้วเงินยังไม่เข้าเลยอยากสอบถามเพื่อนๆว่าอีกนานมั้ยคะกว่าเงินจะเข้า ถ้าพิมพ์งงต้องขออภัยด้วยค่ะ

แสดงความคิดเห็น