อยากมีที่ปรึกษา หรือคนแนะนำการแต่งตัว

สวัสดีค่า คือเราเป็นคนที่สูง 167 แต่ น้ำหนัก 57-58 เลยค่า อายุ 18 อยากดูดีขึ้นค่า ไม่ว่าจะลุคไฮ หรู หรือ เหมาะกับวัยได้หมดค่า  ตอนนี้พยายามลดอยู่แต่ปัญหาใหญ่เลยคือเราเป็นคนแต่งตัวไม่เป็น ค่ะ ใครมีtrick หรือ แบรนด์ซื้อผ้าในไอจีแบบ เข้าshape หรือสวยๆสำหรับคนแบบเราแนะนำกันเข้ามาได้เลยค่าคือเราจะอวบตรงช่วงท้องค่า แต่แขน ขาไม่ได้ใหญ่ ปรกติซื้อเสื้อของ MANDY LONDON และ COPPER หรือ VETAKA ค่ะ ถ้าในไอจี มีใครแนะนำได้บ้างค้า คือ style ไหนก็ได้ค่า ลองเสนอมาดู หรือใครรับปรึกษา ทิ้งไว้ด้านล่างเลยค่า ส่วนตัวเป็นคนที่ไม่ชอบเกาะอกค่า เพราะ จะดูตัวหน้า แต่แบบ ผูกขอแต่เข้ารูปได้คือดีมากค่า ใครมีเสนอมาได้เลย แต่ถ้สเป็นแบบ ยืด หรือ free size ขอไม่เอานะค่า🙏🏻 ขอบคุณล่วงหน้านะคะ ขอโทษที่พูดวนค่า
แสดงความคิดเห็น
Preview