ตามหาอนิเมะที่เคยดูในวัยเด็ก

ก่อนอื่นเลยต้องขอโทษที่ข้อมูลที่เราจำได้อาจจะมีไม่มากนะคะ

คือเราจำได้ว่าในอนิเมะเรื่องนี้ตอนท้ายๆเรื่องจะเป็นฉากในป่าที่นางเอก(คนรอง) น่าจะตกลงมาหรืออะไรซักอย่างแล้วพระเอกรับได้อะค่ะ แบบฉากส่วนใหญ่พระเอกมักจะได้อุ้มนางเอง(คนรอง)เรื่อยๆเลย ส่วนฉากสุดท้ายพระเอกกับนางเอง(ตัวจริง)ก็แต่งานกัน ส่วนนางเอง(คนรอง)ก็คู่กับผู้ชายอีกคนที่เป็นเพื่อนพระเอกค่ะ

อารมณ์ประมาณอนิเมะเรื่อง sugar sugar runesหรือแม่มดสาวหัวใจกุ๊กกิ๊ก ค่ะ จำได้อีกแค่ว่าตอนนั้นดูผ่านเว็บแล้วมีคอนเม้นท์บอกว่าพระเอกน่าจะคู่กับนางเอง(คนรอง)เพราะอุ้มกันบ่อยมาก

ขอบคุณล่วงหน้ามากนะคะถ้าใครสามารถหาเจอ คือเราอยสกดูมากๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆแต่มันติดอยู่ในหัวแค่นี้อ่ะค่ะ
นานางงในงง
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่