สอบถามรุ่น Tcas63 รอบรับตรงอิสระ มอ.บ้านสมเด็จเจ้าพระยา

คือเราเป็นเด็กซิ่ว ตอนนี้เราเรียนอยู่มอเอกชน แต่รู้สึกสู้ค่าเทอมไม่ไหว เพราะเราไม่กู้ + รู้สึกว่ากู้ไปแล้วต้องมาใช้หนี้เยอะไม่คุ้ม555 อยากสอบถามรุ่น63 ที่เข้ารอบรับตรงอิสระที่มอบ้านสมเด็จ การจัดการโลจิส ว่าเข้ายากมั้ย ._. เราอยากเข้ามากๆ รู้สึกว่าจะสอบสัมภาษณ์แล้วมีโอกาสไม่ผ่านสัมภาษณ์มากน้อยแค่ไหน ขอบคุณสำหรับคำตอบนะคะ มาช่วยตอบหน่อยน๊าาา T^T
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่