ทีมกีฬาญี่ปุ่น มีนักกายภาพบำบัดไหมคะ ถ้ามีเงินเดือนประมาณเท่าไหร่

สวัสดีค่ะทุกคน คือเราพยายามหาข้อมูลเกี่ยวกับนักกายภาพบำบัดที่ญี่ปุ่น แต่เว็บส่วนใหญ่เขียนส่า นักวิทยาศาสตร์การกีฬา เราเลยสงสัยว่าทีมกีฬาต่างๆในญี่ปุ่น มีนักกายภาพบำบัดไหม หากเราอยากไปทำงานอยู่ในทีม มีโอกาสไหมคะ

ปล.พึ่งเริ่มเล่น ผิดพลาดประการใดขออภัยมา ณ ที่นี้ด้วย

ขอบคุณสำหรับข้อมูลด้วยนะคะ^_^
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่